Text copied!
CopyCompare
Kàddug Yàlla gi - Sabóor - Sabóor 68

Sabóor 68:6-15

Help us?
Click on verse(s) to share them!
6Mooy baayoo jirim, di àtte jëtun, kookoo di Yàlla ja fa dëkkuwaayu sellngaam.
7Yàllaay sàkkal ku wéet wéttal, di afal ku ñu tëjoon, bégal ko, ku déggadi rekk ay dëkke suuf su ne sereŋ.
8Céy Yàlla, yaa génn, jiitu sa mbooloo, daagu, dugg màndiŋ ma. Selaw.
9Suuf yëngu, asamaan sóob fi kanam Yàlla, boroom tundu Sinayi, Yàllay Israyil ja!
10Yàlla, waame nga tawal, leqlee ko réew mi nga séddoo, fa mu sonne,
11sa mbooloo dëkke fa. Yàlla yaa leel néew-ji-doole ci sag mbaax.
12Boroom beey joxe ndigal, gàngooru jigéen indi xibaar:
13«Buur yaak seeni gàngoor a ngay dawa daw, jongomay kër gi di séddale lël ja.
14Yeen ñiy waaf ci gétt gi, bésub xare, gànjar a ngi, di laafi pitax yu ñu xoob xaalis, dunq ya teg wurus wuy ray-rayi.»
15Ba fa Aji Man ji tasaaree buur ya, tawub yuur a ngay sóobe tundu Calmon.

Read Sabóor 68Sabóor 68
Compare Sabóor 68:6-15Sabóor 68:6-15