23ndaw su bon su for jëkkër, jigéen ju wuutu sangam bu jigéen.
24Ñeent a ngii, di lu tuut ci kaw suuf, te am xel, yaroo xel:
25xorondom, néew na doole, waaye bu jotee, mu denc dundam;
26daman, barewul kàttan, te day dëkk ciy doj;
27soccet, amul buur, teewul ñuy àndandoo, diy gàngoor;
28sindax, manees na koo ŋëb, teewul ma nga biir kër buur.
29Ñett a ngii, ñu jekk um ndaag, ba ci ñeent ñu jekk doxin:
30gaynde, mooy buuru rab yi, ragalul kenn;
31séq daagu, jekk taxawaay, ab sikket, ak buur ci biiri dagam.
32Boo sàgganee bay tëggu, mbaa ngay mébét lu bon, nanga téye saw làmmiñ.
33Ndax ku ruux soow, am ca dax, ku wañaar bakkan, mu nàcc, te lu jógal xol, indiw ay.