Text copied!
CopyCompare
Kàddug Yàlla gi - Luug - Luug 2

Luug 2:25-36

Help us?
Click on verse(s) to share them!
25Amoon na nag ca Yerusalem ku ñuy wax Simeyon; ku juboon, ragal Yàlla, di séentu jamono ji nekkinu bànni Israyil di ame ag tan, te Noo gu Sell gi àndoon ak moom.
26Ndéey nag tukkee ci Noo gu Sell gi, xamal ko ne ko du dee mukk te gisul Almasi bu Boroom bi.
27Ci kaw loolu mu dem ba ca biir kër Yàlla ga ci dooley Noo gu Sell gi. Gannaaw loolu waajuri Yeesu indi Yeesu ngir defal ko li aaday yoon wi laaj.
28Simeyon itam jël xale bi, leewu ko, daldi sàbbaal Yàlla, ne:
29«Léegi nag Buur Yàlla, yiwil sab jaam, mu dem ak jàmm, noonee nga ko waxe woon.
30Nde saay gët tegu na ci mucc gi nga dogal,
31waajal ko fi kanam askan yépp,
32mu dig leer, ñeel jaambur ñi, sagal Israyil sa ñoñ.»
33Baay bi ak ndey ji nag yéemu ci kàddu yooyu ñu wax ci xale bi.
34Ba loolu amee Simeyon ñaanal leen, ba noppi ne ndeyam Maryaama: «Dama ne, kii lañu yebal ngir sànkutey ñu bare mbaa seenug leqliku ci digg Israyil, ngir itam mu doon firnde ju ñuy gàntal.
35Yaw nag, sab xol la aw naqar wu mel ni saamar di xar, ba ñu bare la seen xalaati biir xol di feeñ.»
36Jigéen ju ñuy wax Aana, ab yonent la woon ca Yerusalem, di doomu Fanuwel mi askanoo ci giirug Aser. Mag la woon lool. Ba muy janq la séy, nekk ak jëkkëram juróom ñaari at.

Read Luug 2Luug 2
Compare Luug 2:25-36Luug 2:25-36