Text copied!
CopyCompare
Kàddug Yàlla gi - Kàdduy Waare - Kàdduy Waare 7

Kàdduy Waare 7:19-26

Help us?
Click on verse(s) to share them!
19Xel mu rafet day dooleel boroom, ba mu man fukki kàngam cib dëkk.
20Amul moos ku jub ci kaw suuf, kuy def lu baax te du bàkkaar.
21Te it du lépp lu ñu wax, ngay bàyyi xel. Kon doo dégg surga bu la ŋàññ,
22ndax xam nga xéll ne yaw it ŋàññe nga ay yooni yoon.
23Loolu lépp maa ko natte xel mu rafet, te naan: «Naa xelu,» ndeke mbir ma sore na ma.
24Li wara am daa loq, te xóota xóot; ana ku ko mana daj?
25Ma walbatiku, di jéema xam, di wut, di càmbar, di sàkkum piri, ngir xam li bon cig ndof, ak li dofe, cig ndof.
26Ma seetlu lenn lu gëna naqari dee: muy ndaw su la fiir. Kooku cofeelam mbaal la, yoxo ya dib jéng. Ku Yàlla gërëm a koy rëcc, bàkkaarkat bi lay jàpp.

Read Kàdduy Waare 7Kàdduy Waare 7
Compare Kàdduy Waare 7:19-26Kàdduy Waare 7:19-26