Text copied!
CopyCompare
Kàddug Yàlla gi - Kàddu yu Xelu - Kàddu yu Xelu 28

Kàddu yu Xelu 28:2-9

Help us?
Click on verse(s) to share them!
2Bu am réew dee fippu, kilifa ya bare; réew mu jàmm sax, kilifa gaa am déggin ak xam-xam.
3Ku ñàkk, su jekkoo ab ndóol, du ko bàyyil fepp, day mel ni waame.
4Ku wacc yoon, gërëm ku bon; ku wormaal yoon, jànkoonteek ku bon.
5Ku bon xamul njub, kuy wut Aji Sax ji, xam nga njub bu wér.
6Ñàkk te mat moo gën barele te dëng.
7Gone gu sàmm yoon am nag dégg, ku ànd ak sagaru nit gàcceel sa baay.
8Kiy leble di tege, ba barele, kay yéwéne néew-ji-doole lay dencal.
9Soo dee tanqamlu yoon, sag ñaan sax Yàlla suur na ko.

Read Kàddu yu Xelu 28Kàddu yu Xelu 28
Compare Kàddu yu Xelu 28:2-9Kàddu yu Xelu 28:2-9