Text copied!
CopyCompare
Kàddug Yàlla gi - Kàddu yu Xelu - Kàddu yu Xelu 11

Kàddu yu Xelu 11:13-25

Help us?
Click on verse(s) to share them!
13Kuy wër di sos dangay wuññi sutura, ku jara wóolu dangay am bàmmeelu biir.
14Tegtal tumurànke, am réew suux; digle bare, ndam dikk.
15Bul gàddul kenn bor, di loru; bañ koo dige, daldi am jàmm.
16Jigéen, na yiw, ñu sagal ko; góor gu néeg, alal doŋŋ.
17Ku baax, boppam; ku bon, boppam.
18Coxor feyul boroom, day naxe; deel def njekk, sag pey wóor.
19Saxoo njekk, dund; sàlloo mbon, dee rekk.
20Aji Sax ji bañ na njublaŋ, safoo maandute.
21Ab soxor mbugalam du jaas, wóor na; te ku jub, saw askan mucc.
22Taaru jongama ju xel ma gàtt, mooy jaaro wurus ci noppu mbaam-xuux.
23Ku jub, lu baax rekk lay sàkku; soxor biy yaakaar, mujje mbugal.
24Nit a ngi tabe, di yokkule; nit di nëŋ-nëŋi, gëna ñàkk.
25Ku yéwén, woomle; kuy suuxat, suuxu.

Read Kàddu yu Xelu 11Kàddu yu Xelu 11
Compare Kàddu yu Xelu 11:13-25Kàddu yu Xelu 11:13-25