Text copied!
CopyCompare
Téereb Injiil - JËF YA - JËF YA 15

JËF YA 15:14-17

Help us?
Click on verse(s) to share them!
14«Bokk yi, dégluleen ma! Simoŋ nettali na, ni Yàlla seetsee bu jëkk ñi dul Yawut, ngir sàkku ci ñoom xeet wu ñu tudde turam.
15Te loolu sax dëppoo na ak li yonent yi tëral; ñu bind ne:
16“Boroom bi nee na: Gannaaw loolu dinaa délsi, te yékkati këru Daawuda, gi ne tasar, dinaa defar gent ya, ba taxawalaat ko.
17Noonu li des ci doom Aadama wut Boroom bi, maanaam xeet yi dul Yawut, ñuy tudd sama tur.

Read JËF YA 15JËF YA 15
Compare JËF YA 15:14-17JËF YA 15:14-17