Text copied!
CopyCompare
Kàddug Yàlla gi - Màndiŋ ma - Màndiŋ ma 1

Màndiŋ ma 1:2-9

Help us?
Click on verse(s) to share them!
2«Limleen mbooloom bànni Israyil gépp, na ñu bokke seeni làng ak seen këri maam. Waññleen góor ñépp, bopp ak bopp, ku nekk ak turam.
3Li ko dale ñaar fukki at, jëm kaw, mboolem ñi xare war ci Israyil daal, nangeen leen lim, gàngoor ak gàngoor, yaw ak Aaróona.
4Giir gu ci nekk, àndleen ceek kilifa yi jiite seen këri maam, ñu jàpple leen ci.
5Ñiy wuyoo tur yii nag, ñoo leen ciy taxawu: Ci wàllu Rubeneen ñi, Elisur doomu Sedeyur.
6Wàllu Cimyoneen ñi, Selumyel doomu Surisadaay.
7Wàllu Yudeen ñi, Nason doomu Aminadab.
8Wàllu Isakareen ñi, Netanel doomu Suwar.
9Wàllu Sabuloneen ñi, Elyab doomu Elon.

Read Màndiŋ ma 1Màndiŋ ma 1
Compare Màndiŋ ma 1:2-9Màndiŋ ma 1:2-9