Text copied!
CopyCompare
Téereb Injiil - LUUG - LUUG 24

LUUG 24:23-27

Help us?
Click on verse(s) to share them!
23waaye fekkuñu fa néewam. Ñu délsi, nettali nu ne, ay malaaka feeñu nañu leen, yégal leen ne mi ngi dund.
24Ñenn ci sunu àndandoo yi dem nañu ca bàmmeel ba, fekk lépp mel, na ko jigéen ña waxe woon. Waaye moom gisuñu ko.»
25Noonu Yeesu ne leen: «Yéen daal, yéena ñàkk xel, te seen xol yéexa gëm li yonent yi yégle woon!
26Xanaa du Almasi bi dafa waroona daj boobu coono te dugg ci ndamam?»
27Noonu mu tàmbalee ci yonent Yàlla Musaa ba ci yonent yépp, tekkil leen li Mbind mi wax lépp ci ay mbiram.

Read LUUG 24LUUG 24
Compare LUUG 24:23-27LUUG 24:23-27