Text copied!
CopyCompare
Kàddug Yàlla gi - Luug - Luug 24

Luug 24:13-19

Help us?
Click on verse(s) to share them!
13Ndeke ca bés booba ñaar ca taalibe yaa nga woon ca yoonu dëkk bu ñuy wax Emayus, digganteem ak Yerusalem wara tollu ci fukki kilomeetar.
14Ña ngay waxtaane mboolem xew-xew yooyu.
15Naka lañuy waxtaan ak a diisoo, Yeesu ci boppam dab leen, ànd ak ñoom.
16Teewul seeni gët tëlee ràññee, ba manuñu koo xàmmi.
17Yeesu ne leen: «Lu ngeen di waxtaane nii ci yoon wi?» Ñu daldi taxaw, seen kanam lëndëm ndaxu tiis.
18Kenn ci ñoom, ku ñuy wax Kelyopas ne ko: «Xanaa yaw rekk de, yaa dal Yerusalem te umple li fi xew fan yii?»
19Yeesu ne leen: «Lu fi xew?» Ñu ne ko: «Mbirum Yeesum Nasaret. Mu doonoon ab yonent bu manoorewu ci jëf ak ci kàddu, Yàlla ak askan wépp seede.

Read Luug 24Luug 24
Compare Luug 24:13-19Luug 24:13-19