11 Ag maas a ngi saaga baay, te wormaaluñu ndey.
12 Ag maas a ngi defe ne set nañu, te taq ripp ak bàkkaar.
13 Ag maas a ngi daŋŋiiral; aka ñoo mana xeeloo!
14 Ag maas a ngi, seeni sell niy saamar, seeni gëñ niy paaka, ñuy lekk néew-ji-doole, ba raafal leen ci réew mi, ba ku ñàkk jeex ci biir nit ñi.
15 Saxu watar du suur, ñaar ñu jigéen la am: Jox Ma ak Jox Ma. Ñett a ngii ñu dul suur, ba ci ñeent ñu dul ne doy na mukk:
16 njaniiw, jigéen ju jaasir, suuf, du màndi ndox, sawara, du ne doy na mukk.
17 Kuy xeelu sa baay, di siidee déggal sa ndey, baaxoñ génne ciw xur, luqi sa bët, tan ya lekk.
18 Ñett a ngii, yéem na ma, ba ci ñeent yu ma xamul:
19 yoonu jaxaay ci asamaan, yoonu jaan ci kawi doj, yoonu gaal ci diggu géej, yoon wi góor di jaar as ndaw.
20 Jikkoy jigéenu moykat a ngi. Day lekk, wommiku, te naan: «Defuma dara lu aay!»
21 Ñett a ngii, day yëngal suuf, ba ci ñeent yu suuf àttanul:
22 jaam bu falu buur, dof bu regg,
23 ndaw su bon su for jëkkër, jigéen ju wuutu sangam bu jigéen.