Text copied!
CopyCompare
Kàddug Yàlla gi - Jëf ya - Jëf ya 8

Jëf ya 8:18-23

Help us?
Click on verse(s) to share them!
18Simoŋ nag gis noonee mayug Noo, gi sababoo ci tegeb loxo bu ndaw ña amal, ba tax mu indil leen xaalis.
19Mu ne leen: «Mayleen ma man itam xam-xam bii, ngir ku ma teg loxo, nga jot Noo gu Sell gi.»
20Piyeer ne ko: «Na sa xaalis ànd ak yaw asaru, ndegam ab xaalis nga yaakaara jënde mayu Yàlla!
21Amuloo benn wàll mbaa ab cér ci lii, ndax sa xol a jubul ci kanam Yàlla.
22Réccul nag sa mbon gii, te ñaan Boroom bi; jombul mu baal la sa mébétu xol.
23Ndax gis naa ni nga sóoboo ci wextanu kañaan, keppu ci ndëngte.»

Read Jëf ya 8Jëf ya 8
Compare Jëf ya 8:18-23Jëf ya 8:18-23