Text copied!
CopyCompare
Kàddug Yàlla gi - Jëf ya - Jëf ya 28

Jëf ya 28:3-10

Help us?
Click on verse(s) to share them!
3Póol daldi taxan aw say, di ko teg ca taal ba, jaan génne ca ndax tàngoor wa, màtt ko ba taq ci loxoom.
4Waa réew ma gis jaan ja langaamoo loxol Póol, ñu naan ca seen biir: «Nit kii kay ab bóomkat lay doon, ndegam moo rëcce géej, te taxul Ndogal may ko mu dund.»
5Teewul Póol yëlëb jaan ja ca sawara sa, te dara jotu ko.
6Nit ña nag di ko xoole yaram wu newi, mbaa mu jekki ne dàll, dee. Naka lañu xool lu yàgg ba gis ne dara jotu ko, ñu xalaataat, daldi ne Póol yàlla la.
7Ca wetu tefes googee nu teere nag, fa la toolub kilifag dun ba féete woon, ñu di ko wax Publiyus. Mu dalal nu, ganale nu ngan gu neex diiru ñetti fan.
8Fekk na baayu Publiyus a nga tëdd ndax tàngooru yaram ak biiru taññ. Ci biir loolu Póol dem seeti ko, ñaanal ko, teg ko ay loxoom, mu wér.
9Ba loolu amee jarag ya ca dun ba dikk, daldi wér ñoom itam.
10Teraanga yu bare terale nañu nu ko fa, te ba nuy dem, jox nañu nu la nu soxla.

Read Jëf ya 28Jëf ya 28
Compare Jëf ya 28:3-10Jëf ya 28:3-10