Text copied!
Bibles in Wolof

JËF YA 10:3-8 in Wolof

Help us?

JËF YA 10:3-8 in Téereb Injiil

3 Am bés ci tisbaar nag mu am peeñu, gis bu leer malaakam Yàlla feeñu ko ne ko: «Korney!»
4 Noonu Korney ne ko jàkk, daldi tiit ne ko: «Kilifa gi, lu mu doon?» Malaaka ma ne ko: «Say ñaan ak say sarax yéeg na fa kanam Yàlla, te nangul na la.
5 Yónnil léegi nag ay nit ci dëkku Yope, ñu woo ku tudd Simoŋ, mi ñu dàkkentale Piyeer.
6 Mu nga dal fa Simoŋ wullikat, bi këram nekk ci wetu géej.»
7 Bi malaaka mi doon wax ak moom demee, Korney woo ñaar ci ay surgaam ak benn xarekat bu farlu ci Yàlla ci ñi koy topptoo;
8 mu nettali leen lépp, yebal leen Yope.
JËF YA 10 in Téereb Injiil

Jëf ya 10:3-8 in Kàddug Yàlla gi

3 Am peeñu nag dikkal ko digg njolloor, mu gis ci lu leer malaakam Yàlla, mu duggsi, ne ko: «Korney!»
4 Korney ne ko jàkk, tiit, ne ko: «Sang bi, lu mu doon?» Mu ne ko: «Say ñaan ak say sarax yéeg na fa Yàlla, ba mu bàyyi la xel.
5 Léegi nag yebleel ca Yope, nga wooluji fa ku ñuy wax Simoŋ, ñu di ko dàkkentale Piyeer.
6 Ma nga dal ak meneen Simoŋ ma, wullikat ba këram féete wetu géej.»
7 Naka la malaaka ma wax ak Korney ba dem, mu woo ñaar ciy surgaam, ak benn takk-der bu jullite te bokk ciy suqam.
8 Mu nettali leen lépp nag, daldi leen yebal Yope.
Jëf ya 10 in Kàddug Yàlla gi