Text copied!
Bibles in Wolof

YOWAANA 6:13-21 in Wolof

Help us?

YOWAANA 6:13-21 in Téereb Injiil

13 Ñu dajale ko, daldi feesal fukki pañe ak ñaar ak desiti juróomi mburu, yi ñu doon lekk.
14 Bi nit ña gisee firnde jooju Yeesu wone, ñu ne: «Dëgg-dëgg kii mooy Yonent, bi wara ñëw ci àddina!»
15 Yeesu gis ne dañu koo nara jëlsi, fal ko buur. Mu bàyyi leen fa, dellu moom rekk ca tund wa.
16 Bi timis jotee taalibeem ya wàcc ca tefes ga,
17 dugg ci gaal, di jàll dex gi, jëm dëkku Kapernawum. Booba guddi woon na, te Yeesu agseegul ci ñoom.
18 Dex gi yëngu na lool, ndaxte da doon ngelaw ak doole.
19 Bi ñu joowee lu wara tollook juróom benni kilomet, ñu séen Yeesu, muy dox ci kaw dex gi, jëm ci ñoom, ñu daldi tiit.
20 Waaye Yeesu ne leen: «Man la, buleen tiit!»
21 Noonu ñu nangu koo dugal ca gaal ga, gaal ga daldi teer ca saa sa ca fa ñu bëggoona wàcc.
YOWAANA 6 in Téereb Injiil