Text copied!
Bibles in Wolof

Màndiŋ ma 14:19-27 in Wolof

Help us?

Màndiŋ ma 14:19-27 in Kàddug Yàlla gi

19 Ngalla jéggalal mbooloo mii seenug tooñ ci sag bare ngor, noonee nga leen masa bale, ca Misra ba tey jii.»
20 Ba loolu amee Aji Sax ji ne: «Jéggal naa leen noonu nga ko waxe.
21 Waaye ndegam maay Kiy Dund, te leeru Aji Sax ji mooy fees àddina sépp,
22 gannaaw mboolem nit ñi gis samag leer, gis firnde yi ma def ci digg Misra ak ci màndiŋ mi, ñoo ma nattu nii fukki yoon, bañ maa déggal,
23 kenn ci ñoom déy du gis réew, mi ma giñaloon seeni maam. Mboolem ñi ma xarab, kenn du ko ci gis.
24 Sama jaam Kaleb nag, gannaaw meneen xel lay wéye, te moo topp sama gannaaw, ba mu mat sëkk, maa koy yóbbu ba ca réew, ma mu demoon, te aw askanam a koy moom.
25 Gannaaw Amalegeen ñaak Kanaaneen ñaa nga dëkke xur wi nag, bu ëllëgee walbatikuleen, toppaat màndiŋ mi, te jaareji ko géeju Barax ya.»
26 Aji Sax ji waxati Musaak Aaróona, ne:
27 «Ba kañ la mbooloo mu bon mii di ñaxtu ci sama kaw? Ñaxtu yi bànni Israyil di ñaxtu ci sama kaw, dégg naa ci.
Màndiŋ ma 14 in Kàddug Yàlla gi