Text copied!
CopyCompare
Kàddug Yàlla gi - Sabóor - Sabóor 49

Sabóor 49:1-13

Help us?
Click on verse(s) to share them!
1Mu jëm ci njiital jàngkat yi, di kàddug Sabóor, ñeel askanu Kore wu góor.
2Yeen, xeetoo xeet, dégluleen; yeen, waa àddina yépp, teewluleen,
3ngay ku tuut di ku mag, nga bareleek nga néewle.
4Li may wax xel la, di xalaat yu déggu.
5Damay teewlu kàddu yu xelu, xalamal la sama tekkiteb cax.
6Ana lu may tiit bés yu metti, yu ma njublaŋ yéewe seeni ñaawtéef,
7di ñu wóolu seen am-am, di kañoo alal ju bare?
8Ana ku mana jota jot sa bakkanu moroom, mbaa mu di ko feyal Yàlla njot ga?
9Njotug bakkan jafe na, bu ci jéem dara.
10Ana kuy dund ba fàww, ba doo gis bàmmeel?
11Xanaa gis ngeen ne xelu, dee; dof, dee; naataxuuna it faatu rekk, wacce keneen alalam.
12Sa bàmmeel di sa kër, ba fàww, di sa dëkkuwaay bu sax dàkk, boo tudde woon sa bopp ay suuf sax.
13Nit ak darajaam fanaanul, mook aw rab a yem, sànku rekk.

Read Sabóor 49Sabóor 49
Compare Sabóor 49:1-13Sabóor 49:1-13