Text copied!
CopyCompare
Kàddug Yàlla gi - Jëf ya - Jëf ya 5

Jëf ya 5:4-11

Help us?
Click on verse(s) to share them!
4Ba mu jaragul, du yaa doon boroom? Gannaaw ba mu jaree it, xanaa du njég gaa ngi sa loxo ba tey? Ana noo mana xajale mii mébét ci sa xol? Du nit nga wor de, waaye Yàlla nga wor.»
5Naka la Anañas dégg kàddu yooyu, daldi daanu, dee. Tiitaange lu réy nag dikkal ña ko dégg ñépp.
6Ba loolu amee xale yu góor ya dikk, sàng ko, yóbbu suuli.
7Ñu teg ca lu wara tollook ñetti waxtu, jabaram duggsi, te yégul la xew.
8Piyeer ne ko: «Wax ma, nàngam ngeen jaaye tool bee?» Mu ne ko: «Waaw, nàngam la.»
9Ci kaw loolu Piyeer ne ko: «Ana lu ngeen di mànkoo, di nattu Noowug Boroom bi? Déglul, tànk yi suuli woon sa jëkkër a ngoogu ci bunt bi di la yóbbusi yaw it.»
10Ca saa sa ndaw sa daanu cay tànkam, dee. Xale yu góor yi duggsi, fekk ko mu dee; ñu yóbbu ko, suul ko ca wetu jëkkëram.
11Ba loolu amee tiitaange ju réy a jàpp mbooloom gëmkat ñépp, ak ña ko dégg ñépp.

Read Jëf ya 5Jëf ya 5
Compare Jëf ya 5:4-11Jëf ya 5:4-11